Featured Posts

என் வாழ்வில் மஹாபெரியவா -058


என் வாழ்வில் மஹாபெரியவா -058

பிரதி வியாழன் தோறும்

அற்புதங்கள் இரண்டு வகை

ஒன்று மிகைப்படுத்தப்பட்ட உண்மைகள்

இரண்டு அற்புதங்கள் அற்புதங்களாகவே வெளிப்படுவது.

ஒன்றா இரண்டா எடுத்து சொல்ல

மஹாபெரியவாளே ஒரு அற்புதம் தானே

நான் ஆசைப்பட்டது அனைத்தையும் மஹாபெரியவா எனக்கு பக்தர்கள் மூலம் கொடுத்து கொண்டு இருக்கிறார்.. ஒரு மஹாபெரியவா கோவிலில் பாதுகை எப்படி கோவில் கொள்ள வேண்டுமோ அப்படி கோவில் கொள்ள செய்து விட்டார். என் இடது புறம் செயல் இழந்து விட்டது என்ற நினைவே எனக்கு இல்லாமல் என் வாழ்க்கையை மிகவும் அழகாக நகர்த்திக்கொண்டிருக்கிறார் மஹாபெரியவா.

நான் ஒன்றை நினைத்து ஆசைப்படுகிறேன்.. அந்த ஆசைக்கு மஹாபெரியவா செயல் வடிவம் கொடுத்து எல்லோரையும் திகிமுக்கு ஆடவைத்து விடுகிறார்.. மஹாபெரியவா பாதுகை வந்து விட்டால் அடுத்து நிச்சயம் ஒரு நல்லகாரியம் நடக்கும் என்பது சத்தியம். நீண்ட நாள் மனதில் முளைத்த ஒரு ஆசை நிச்சயம் செயல் வடிவம் பெறும் என்பது எல்லோருமே சொல்லக்கூடிய ஒன்று.

என் மனதிலும் நீண்ட நாள் ஒரு ஆசை துளிர்விட்டு வளர ஆரம்பித்து இன்று ஒரு விருக்ஷமாக வளர்ந்து நிற்கிறது. அந்த ஆசைகள் தான் மஹாபெரியவா நமக்கு போதித்து சென்ற கோவில் புணருத்தாரணங்கள் கோ ஸம்ரக்ஷிணம் வேத ரக்ஷ்ணம் வறுமையால் வாடும் குடும்பத்திற்குத நிதி உதவி பாதியிலேயே நின்று போகும் குழந்தைகளின் படிப்பிற்க்கு நிதி உதவி போன்ற அனைத்தையும் செய்ய வேண்டும் என்று நீண்ட நாள் ஆசை.

இந்த ஆசையை மஹாபெரியவாளிடம் சொன்னேன்.இதை வழக்கம்போல் ஒரு சம்பாஷணை வடிவில் உங்களுக்கு சமர்ப்பிக்கிறேன்.

G.R.:: பெரியவா.நீங்கள் என்னையும் என் வாழ்க்கையையும் கையில் எடுத்தீர்கள்..

குப்பை மேடு கோபுரமானது.

சூறாவளியும் குளிர் தென்றலாக மாறியது.

என் சிந்தனையில் இறைவன் வெளிப்பட்டான்

சொல்லில் அமிர்தம் சொட்டியது

செயலில் ஒரு புனிதம் வெளிப்பட்டது

சாதரணமாக சென்று கொண்டிருந்த வாழக்கை

ஒரு காவியமாக மாறியது.

நானும் கோவிலாக மாறினேன்

நீங்கள் அந்த கோவிலில் இறைவனாக இருக்கிறீர்கள்

மொத்தத்தில் ஒரு மனிதன் பிறந்தான்

மனிதமும் மலர்ந்தது.

என் இதயக்கோவிலில் நீங்கள், எல்லோரும் வழிபடும் கண்ணுக்கு தெரியும் தெய்வமாக மாறினீர்கள். இன்று நான் உங்களுக்கு நொடிப்பொழுதும் தீபாராதனை காட்டிகொண்டிருக்கிறேன்.

ஆனால் இதற்கு என்னால் என்ன கைமாறு செய்ய முடியும் ?

வழக்கமான நெய்வேத்தியம் செய்யலாமா.? இல்லை இல்லை சரிப்பட்டு வராது.. நான் உங்களுக்கு இந்த ஜென்மத்தில் செய்யும் நெய்வேத்தியம் வரும் தலை முறையினருக்கும் தெரிய வேண்டும்..

பஞ்ச பூதங்களும் இந்த பிரபஞ்சமும் இருக்கும் வரை அது இருக்கவேண்டும்.. இன்று இராமாயணத்தில் ராமனின் வாழ்க்கையையும் பாரதத்தில் கண்ணன் வாழ்க்கையையும் சிலாகித்து பேசப்படுவது போல சன்யாசத்திற்கு இலக்கணமாகவும் எல்லையில்லா பிரபஞ்சத்திற்கு ஒரு உருவமாகவும் மனித குலத்திற்கு ஒரு மாணிக்கமாகவும் வறுமைக்கே வறுமையை வைத்த ஒரு கலியுக கர்ணனாகவும் வாழ்க்கைக்கு ஒரு பிதா மகர் பீஷ்மராகவும் வாழ்ந்து சூஷ்ம நிலைக்கு உயர்ந்த உங்களையும் வருகின்ற சதுர் யுகங்களும் உங்கள் அருமை பெருமைகளை சிலாகித்து பேச வேண்டும். உங்களுக்கு இந்த ஏழை வேறு என்ன செய்ய முடியும்...

என்ன செய்தாலும் சூரியனுக்கு நிகரான உங்களுக்கு வெளிச்சம் காட்டியது போல அல்லவா இருக்கும்... எது செய்தாலும் அது அதிகப்ரசங்கி தனமாக ஆகிவிடுமோ என்று பயமா இருக்கு பெரியவா என்று என் மனசுக்குள் நினைத்து குழம்பிக்கொண்டே இருந்தேன்.

பெரியவா : என்னடா யோசிச்சேண்டே நிக்கறே.

G.R.: பெரியவா என் மனசுக்குள்ளே எத்தனை எத்தனை சிந்தனைகள்.. உங்களுக்குகோவில் கட்ட வேண்டும்.. வேதங்களுக்கு நீங்கள் புது வாழ்வு கொடுத்தீர்கள். பாகுபாடின்றி சைவத்தையும் வைணவத்தையும் இரு கண்களாக பாவித்து போஷித்து வந்தீர்கள்.

தெய்வத்திற்கு இணையாக போற்றும் பசு மாடுகளை ரக்ஷித்து காப்பாற்றினீர்கள்.. குழந்தை பருவத்திலிருந்து நூறு ஆண்டுகள் இந்தியா முழுவதும் நடையாய் நடந்து .மறைந்து கொண்டிருந்த மனித நேயம் நீதி தர்மம் ஆகிய எல்லா வாழ்க்கை நெறிகளையும் தூக்கி நிறுத்தினீர்கள்.. உங்களுக்கு என்னசெய்தாலும் அது ஏதற்கும் ஈடாகாதே. என்ன செய்யறது என்றே தெரியலை பெரியவா..

பெரியவா இதுலே என்னடா குழப்பம். நீ ஒரு டிரஸ்ட் ஆரம்பித்து அதை எல்லோருக்கும் தெரியப்படுத்து. நீ என்னென்ன செய்யப்போறே அப்படிங்கறதை எல்லாருக்கும் சொல்லு.நீ புத்தகம் வேற எழுதப்போறே. அதுலே வரும் வருமானத்தில் பாதி கைங்கர்யத்திற்கு போகப்போறது.. நீ நினைச்சா கோவிலே கூட கட்டலாமேடா

G.R. சரி பெரியவா. நான் டிரஸ்ட் சரம்பித்து உங்களுக்கு தெரியப்படுத்தறேன்.

பெரியவா டிரஸ்ட் பேர் என்ன வைக்கப்போறே?

G.R சிறிது நேரம் யோசித்து விட்டு திரு. பாலசுப்ரமணியம் ஆடிட்டர் அவர்கள் எனக்கு ஒரு பெயர் சொல்லியிருந்தார். SMART என்று பெயர். அதையே மஹாபெரியவாளிடம் சொன்னேன்.

பெரியவா: பேரை முழுசா சொல்லுடா.

G.R “ஸ்ரீ மஹாபெரியவா அருள் டிரஸ்ட்.” இதை சுருக்கமாக SMART என்று வைத்து இருக்கிறோம் பெரியவா.

பெரியவா: உனக்கு எல்லாமே நன்னா அமைஞ்சுடறது டா.

G.R அது எப்படி பெரியவா தன்னாலே அமையும். .நீங்க சங்கல்பிக்கிறேள். அது தன்னாலே அமையறது.

பெரியவா எப்போ டிரஸ்ட் பேரை நீங்கள் உங்க காதலே கேட்டுட்டேளோ அப்பவே டிரஸ்ட் உதயமாயிடுத்து பெரியவா. இந்த டிரஸ்ட் என்னிக்கு ஆரம்பிக்கணும் எப்படி ஆரம்பிக்கணும். எந்த கைங்கர்யமும் உங்களோட உத்தரவோட தான் நடக்கணும். என்பதை எல்லாம் இனிமேல் தான் முடிவு செய்ய வேண்டும்.

G.R :பெரியவா எனக்கு ஒரு ஆசை. அனுக்கிரஹம் பண்ணுவேளா.

பெரியவா சொல்லுடா என்ன பண்ணனும்.

G.R:இன்னிக்கு உங்க வாயாலே டிரஸ்ட் ஆரம்பமாயிடுத்து.. ஏதாவது ஒரு நல்ல காரியம் இன்னிக்கு நடக்கணும் பெரியவா? அனுக்கிரஹம் பண்ணுங்கோ என்று கேட்டேன்.

பெரியவா: சரிடா உனக்கு அனுக்கிரஹம் பணியாச்சு. சந்தோஷமா ? என்று கேட்டார்.

G.R ரொம்ப சந்தோஷம் பெரியவா. என்னநடக்கபோறது பெரியவா.? என்று கேட்டேன்

பெரியவா: உனக்கு எல்லாத்தையும் முன்னாடியே சொல்லணுமாக்கும். தானே நடக்கும் போது தெரிஞ்சுக்கோ. .

எனக்கு ஒரே சந்தோஷம். டிரஸ்ட் பிறந்து விட்டது. அதிலும் இன்னிக்கு ஒரு நல்ல காரியம் நடக்கபோறது.. ஆனால் எப்போ என்று எனக்கு தெரியாது. நான் இரவு படுக்கப்போகும் முன்பு நடந்து விடும் என்று எனக்கு தெரியும்.. நானும் அந்த அற்புதத்தை அனுபவிக்கும் ஆசையோடு நேரத்தை போக்கிக்கொண்டு இருந்தேன்.. ஒரு நொடி கூட யுகமாக கழிந்தது..

மாலை நான்கு மணி இருக்கும்.. என்னுடைய கைபேசி என்னை .அழைத்தது. நான் குரல் கொடுத்தேன்.

மறு முனையில் ஒரே அழுகையும் விசும்பலும் எனக்கு பதிலாக கிடைத்தது.நான் அழுவதை நிறுத்த சொல்லி விட்டு விஷயம் என்னவென்று கேட்டேன். முதலில் எல்லாம் அழைப்பவர் அழுகையுடன் அழைத்தால் நான் பதறி போய்விடுவேன். ஆனால் நாட்கள் செல்லச்செல்ல அழுகையும் ஒரு பதில்தான் என்று எனக்கு புரிய ஆரம்பித்தது..

அழைத்தவர் தன்னை திருமதி ரம்யா என்று அறிமுகப்படுத்தி கொண்டு தன்னுடைய அழைப்பின் காரணத்தை சொல்ல ஆரம்பித்தார்.. அவர்கள் சொன்னதை அப்படியே அவர்கள் நடையில் உங்களுக்கு சமர்ப்பிக்கிறேன்.

"மாமா என்னுடைய கணவருக்கு மூலையில் நரம்பு செயல் இழந்து போய் கண் பார்வை பாதிக்கப்பட்டு விட்டது. நானும் எல்லோரிடமும் உதவி பெற்று என்னுடைய தாலி கொடியையும் விற்று அவரை காப்பாற்றி விட்டேன்.

எங்களுக்கு இரண்டு குழந்தைகள். மூத்தவன் பெயர் ஸ்வாமிநாதன் ஒன்பதாவது படிக்கிறான். இளையவன் ஹரிஹர சுதன் நான்காவது படிக்கிறான். அவர்களிருவரும் தாம்பரத்தில் உள்ள ஒரு பள்ளியில் படித்து கொண்டிருக்கிறார்கள்..

நடக்கப்போகும் அற்புதத்திற்கும் பெயருக்கும் என்ன ஒரு பொருத்தம். மூத்தவன் பெயர் ஸ்வாமிநாதன்.

அவர்கள் இருவருக்கும் இந்த வருடம் பள்ளிக்கூட பீஸ் கட்ட வேண்டும்